Nilibakwa Na Baba Yangu Mzazi Niliumia Sana Sitosahau Youtube

Nilibakwa Na Baba Yangu Mzazi Niliumia Sana Sitosahau Youtube

About press copyright contact us creators advertise developers terms privacy policy & safety how works test new features press copyright contact us creators. Sikiliza simulizi ya sitosahau yote mpaka mwisho kwa kubofya hapa youtu.be sfrgku83at0kwa simulizi zaidi subscribe channel hii simulizi mix na kwa si. Nilivyopata akili nilitamani kumjua baba yangu mzazi hapo nikiwa darasa la 5, baada ya kuona marafiki zangu wote wapo na wazazi wao wawili. nikafuata mama na kumliza juu ya habari ya baba yangu, mama hakunipa jibu la kueleweka zaidi ya kunifokea, maisha yakaendelea nilivyomaliza darasa la 7. Pointless sas huyo mwamba kosa lake n nn hapo.! km dogo angepotea je.! na kumbuka huyu dogo hata alpokua anaenda alkua hapajui afu unamwambia ajifiche then ndo akuje umeckia wanacheza kombolela hapo.!. Salamu kwa wale wenye wivu na wanaotamani kuwa mtu fulani pasipo kujua majaribu,machungu na misukosuko aliyopitia pasipo kukata tamaa hadi kufikia mafanikio utajiri unaotamani ungekuwa wako. joyce mayer ni mwandishi,mhubiri na mwalimu wa biblia chini ya huduma yake iitwayo,joyce mayer (joyce mayer ministry) aliyezaliwa juni 4, 1943.ni mwanamama.

Mtoto Samaira Na Baba Yake Wakiwa Na Furaha Tele Youtube

Mtoto Samaira Na Baba Yake Wakiwa Na Furaha Tele Youtube

Nilibakwa na baba yangu mzazi zaidi ya mara 200 nikiwa mtoto: salamu kwa wale wenye wivu na wanaotamani kuwa mtu fulani pasipo kujua majaribu,machungu na misukosuko aliyopitia pasipo kukata tamaa. Msichana ambaye amelalamikia kitendo alichokuwa akifanyiwa na baba yake mzazi wakati anapokuwa akishikwa na ugonjwa wa kuanguka na kupoteza fahamu kwa maana ya kifafa.kwa mujibu wa msichana huyu mkazi wa manispaa ya tabora ambaye jina tunalihifadhi,amekuwa akifanyiwa tendo la kubakwa na baba yake mzazi ambaye ni kiongozi wa dhehebu moja la dini pindi anapokuwa ameshikwa na tatizo la ugonjwa. Nimegundua mimi na baba yangu mzazi tunashare msichana mmoja bila kujua null desemba 18, 2019 ni wiki ya tatu sasa tangu mama asafiri kwenda kwenye msiba huko nyumbani kwao, nyumbani tumebaki mimi, baba na mfanyakazi wetu wa ndani.

Mama Kanumba Na Baba Kanumba Hapatoshi Watoleana Uvivu Kisa Mali Mtoto

Mama Kanumba Na Baba Kanumba Hapatoshi Watoleana Uvivu Kisa Mali Mtoto

Jody Phibi Nyashya Na Baba Audio Youtube

Jody Phibi Nyashya Na Baba Audio Youtube

Nilibakwa Na Baba Yangu Mzazi Mara 200.

nimefanya mapenzi na baba yangu mzazi na mtoto wangu nd . . . . . . . . #nimefanyamapenzinababayangu jogootv. nilibakwa #mkewaboss #mshenzi. mkasaseason #tujengemahusiano #fafanuomedia. foxetv #hardmovements #mtotowaajabu bonyeza alama ya subscribe kisha weka notification on ili kupata matukio yote kwa

Related image with nilibakwa na baba yangu mzazi niliumia sana sitosahau

Related image with nilibakwa na baba yangu mzazi niliumia sana sitosahau